Edit
NYEUSI NI UTAWALA WETU

Pamoja tutaimarika na kuendelea kufanikiwa, kujigawanya itatufanya kushika njia ambayo hatutaweza kubadilisha mambo, na itakuwa ni dhiki na mateso kwa vizazi vizazi vijavyo.

Together we rise and continue to excel, to divide will set us on an irreversible path to suffering and failure for future generations.

KUHUSU

Nyeusi ( ) ni shirika lililosajiliwa la Uingereza ambalo lilianzishwa na Oluwagbemileke Afariogun. Nambari ya Msaada iliyosajiliwa 1182994.

Msaada huo uliundwa ili kusaidia kupambana na usimamizi mbaya wa sasa wa nchi nyingi ambazo raia wao ni weusi, ukosefu wa umoja kwa jumla katika jamii nyeusi na upangaji wa diaspora nyeusi ili kuleta athari ya kweli ili kugeuza karne nyingi za usimamizi mbaya wa taasisi ndani ya nchi zao za asili.

Tunakusudia kusaidia kujenga jamii ya watu weusi ulimwenguni na umoja na kuwa duka moja kwa kila tendo la hisani au tukufu ndani ya jamii nyeusi kote ulimwenguni, tutafanya hivyo kwa kugeuza pesa ili kushirikiana na mashirika ya misaada.

Falsafa yetu ni kwamba kwa umoja na nia ya pamoja tunaweza kuvutana kutoka kwa umaskini, kupambana na dhuluma, kuongoza kizazi kijacho na kusaidia kuvunja kila dari ya glasi kwa vizazi vijavyo – Pamoja.

Ili kupata imani ya umma, tutatumia sera wazi ya uhasibu. Hii inamaanisha nini? Misaada yote iliyopokelewa na muhimu zaidi ni kwamba matumizi yote yatachapishwa kwenye wavuti yetu, wazi kwa umma kukagua.

MATUKIO MUHIMU – MIEZI 12 YA KWANZA YA KUANZISHA

16 Juni 2018

Maombi yamewasilishwa kwa Tume ya Usaidizi.

13 Septemba 2018

Maombi ya Alama ya Biashara ya Nyeusi iliwasilishwa. Tulipeleka pia kesi yetu kwa Mahakama kama ombi letu la usajili wa misaada lilikataliwa.

25 Desemba 2018

Jina Nyeungana liliundwa na maono ambayo yanawakilishwa yalikamilishwa.

MAONO YETU

Fikiria kesho ambapo watu weusi wameungana milele katika mipaka ya kijiografia katika mapambano yao dhidi ya umaskini, kutengwa, ukosefu wa haki, ubaguzi na aina nyingine yoyote ya ukandamizaji. Kesho ambapo sisi sote tunajisikia tumepewa uwezo wa kusaidiana na tunajivunia sana kuwa watu tulio. Wakati kweli kukumbatia uzuri wetu wa kipekee na wa asili.

Kwa hiyo kesho tutakuwa taifa lenye nguvu kubwa ambalo  linatoa mchango mzuri kwenye hatua ya ulimwengu wakati tunasukumana kwa urefu mpya katika maendeleo ya juhudi za wanadamu.

Kuunganishwa na kitambulisho chetu cha pamoja na kutogawanyika na chombo chochote. Tungekuwa tumeunda mazingira bora kwa watoto wetu kustawi. Milele. Tunamwita Nyeungana.

KUSUDI LETU

1.Kutuliza na kuzuia mateso na umaskini, kukuza usawa kati ya wanaume na wanawake, na kukuza utatuzi wa mizozo na upatanisho wa watu kutoka Afrika Nyeusi, Karibiani Nyeusi na asili yoyote ile ya Afrika Nyeusi au Karibi Nyeusi kwa njia yoyote ile  wadhamini kwa hiari yao wataamua.

2.Kuendeleza elimu ya umma kwa ujumla katika sanaa na utamaduni wa watu na jamii kutoka kwa Weusi wa Afrika, Karibi Nyeusi na Asili zozote za Weusi wa Karibiani kwa njia yoyote ile kadri wadhamini watakavyoamua.

WADHAMINI

Oluwagbemileke
Afariogun
TSOTDK II
Olufisayo
Kudayah
Rais
Anisulowo
Olatokunbo
Makamu wa Rais
DHAMIRA YETU

Kujenga hali ya umoja kati ya jamii nyeusi wakati tunahakikisha tunafanikiwa kiuchumi na katika kila kazi ya maisha, kupitia kukuza upendo na amani,... hisia kali ya kitambulisho, kiburi, utamaduni, haki na kutazamana wakati tunajitahidi kuonyesha huruma, heshima na upendo kwa jamii zingine.

Ni maono yetu kusaidia kutambua Nyeungana. Tafadhali tazama Namna gani – Nyaraka Ya Mpango wa A kupata maelezo zaidi.

Bonyeza hapa kupakua nakala ya katiba yetu.

MPANGO WA MCHANGO

Kwa Nyeusi tunaamini kuwa kasi ya maendeleo ya kila jamii inaweza kuhukumiwa kwa msingi wa jinsi wanavyowatendea watu ambao... hujitolea bila malalamiko kwa hiari yao na urefu ambao jamii hiyo itaenda ili kupata maisha mazuri ya baadaye kwa kizazi kijacho.

Kufuatia matokeo ya hapo juu, 20% ya michango yote kwetu itaingia katika mfuko maalum kusaidia kusaidia wazao wa wale wote ambao mababu zao wametambulika kama wamejitolea dhabihu kwa jamii yetu (kizazi ambacho kimeomba kupata kwa fedha). 80% iliyobaki itaenda kwenye juhudi zetu za kupata au kulinda Nyeungana.

Ikiwa unaamini kile tunachosimamia basi kama mshiriki wa jamii yetu tutakutia moyo kutoa kiwango cha chini cha 5% ya mapato yako kwetu. Kumbuka, tuna sera wazi ya uhasibu kwa hivyo michango yote iliyopokelewa na akaunti kamili ya matumizi yote itachapishwa kwenye wavuti yetu.

MICHANGO TUNAYOKUBALI

Kwa sababu ya utakatishaji was fedha haramu na kanuni za tume ya kutoa misaada, tutahitaji kujua zaidi juu ya wafadhili ambao hutoa zaidi ya... mchango mmoja wa Pauni 50,000. Uchunguzi huo utatumika kwa mtu yeyote ambaye anaacha zaidi ya Pauni 100, 000 nyuma ya mapenzi yao kwetu.

Hatukubali michango kwa sasa. Kwa wakati huu, jisikie huru kutufuata kwenye majukwaa yoyote ya media ya kijamii hapa chini.

Email: info@nyeusi.org

TAARIFA
TWITTER
INSTAGRAM
YOUTUBE
FACEBOOK

Sera ya Faragha

© 2018 – 2019, NYEUSI ® – NAMBARI  YA USAIDIZI ILIYOSAJILIWA 1182994